![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEgQSZjSZGphzG83w3cTBsviIpN_kCeKI4LeyGHnWTu2VTS5yTpWCn9W0nj3A3x7rRv7QUuZz7cC72DmQchaZJ1BkIK-DmKVDUVIgTI_13F2vmTAXvSkdMIqZzjD8BUr-hdqWx8To4VEBos7fcRJZ2vVfKZjErxqsHDdcg8Hc-cqzooMUq3bHNRFQmQj/s16000/%E0%B8%97%E0%B8%99%E0%B8%B2%E0%B8%A2.jpg)
![](https://hotspotstation111.com/wp-content/uploads/2023/01/%E0%B8%97%E0%B8%99%E0%B8%B2%E0%B8%A22.jpg)
การแข่งขันกระชับมิตรในวันนี้เป็นการเตรียมความพร้อมของทั้งสองทีมที่จะร่วมแข่งขันรายการ Thailand Lawyers Cup ครั้งที่ 24 ชิงถ้วยพระราชทาน สมเด็จพระกนิษฐาธิราชเจ้า กรมสมเด็จเทพรัตนราชสุดาฯ สยามบรมราชกุมารี ระหว่างวันที่ 13-15 มกราคม 2566 ที่สนามกีฬาวิทยาลัยพลศึกษาจังหวัดชลบุรี โดยมี 24 ทีมจากทั่วประเทศเข้าร่วมการแข่งขัน
โดยผู้จัดการทีม คุณฟาง-กนกอร กล่าวว่า พอใจกับผลการเตะกระชับมิตรในวันนี้เพราะทำให้เห็นว่ามีจุดใดบ้างที่ต้องร่วมกันปรับปรุงแก้ไข และในวันแข่งจริง 13 มกราคมนี้ทีม PATTAYA Lawyers city ไม่ได้หวังแค่ร่วมกิจกรรม แต่จุดมุงหมายทีมคือชัยชนะ เพราะทีมมีความพร้อมมาก มีความสามัคคีกันมาก ประกอบกับทีมนักเตะทุกคนนั้นมีใจรักทีม ดังสโลแกนทีม รวมกันไปใจเป็นหนึ่ง !!!
ผู้จัดการ ทีมกล่าวอีกว่า ที่”ฟาง” รักทีม PATTAYA Lawyers city นั้นเพราะพี่น้องนักเตะที่เหลืออยู่และสู้เคียงบ่าเคียงไหล่กันนั้น เหลือแต่พี่น้องที่จริงใจล้วนๆ เรารักกันแบบพี่น้อง และใจเกินร้อย
ผู้จัดการ ทีมกล่าวอีกว่า ที่”ฟาง” รักทีม PATTAYA Lawyers city นั้นเพราะพี่น้องนักเตะที่เหลืออยู่และสู้เคียงบ่าเคียงไหล่กันนั้น เหลือแต่พี่น้องที่จริงใจล้วนๆ เรารักกันแบบพี่น้อง และใจเกินร้อย
No comments:
Post a Comment