![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEikUkbaXRadVUpSJHzKFMZKTVTo3qg01oEvsM-SENbGK9sdH4r11ZQPKoTYMJNsz8HsuHNcTTSniKxvJ44bHqaTErqjsm48lyNDUXH0ZLnA0MHMJ98_wcUbqZo4bVhY8DtLel51kbPbIXnm4xjTfQUMhBttPnF-PLGZRCaIbGgrKLuegAu7kAVWW9cb/s16000/ai2.jpg)
ทางโครงการฯ จึงขอเชิญนักเรียน นักศึกษา ผู้สนใจในเรื่อง AI หรือบุคคลทั่วไปทุกท่าน เข้าร่วมโครงการ “Super AI Engineer Season 3” พร้อมร่วมชิงรางวัลภายในโครงการฯมูลค่ารวมกว่า 8 ล้านบาท เเละลุ้นรับของรางวัลต่างๆอีกมากมาย อาทิ สมาร์ตโฟน หรือแท็บเล็ต ฯลฯ เพียงท่านสมัครเข้าร่วมโครงการ หรือชวนเพื่อนมาร่วมสมัคร
สามารถสมัครได้ตั้งเเต่วันนี้ – 5 ธันวาคม 2565 ทางเว็บไซต์ : https://superai.aiat.or.th หรือสอบถามรายละเอียดเพิ่มเติมได้ที่ : (FB) Super AI Engineer Development Program
“มาร่วมเป็นส่วนหนึ่งที่จะเปลี่ยนแปลงและสร้างโลกใหม่ในอนาคตไปด้วยกัน”
No comments:
Post a Comment