![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEjCB3syayolHhnzOx7bbXbUq0XuqIF4P_VWffqCzH1Gk2q3jKDc6oHsY5KSQdPnTBlfsUCxIJMMnqbh9kmerY_GXZcqT8zClS9NfcQH0VjDlGFkUjGXSJdtP34eFQlSHCiBaGInE_sV_c4ROPOWeSamkSpR7iXLBIepORy9KSuLUpsIFzMbK1f2yls9/s16000/%E0%B8%AD%E0%B9%89%E0%B8%99.jpg)
ว่าที่ร้อยตรี ชาญยุทธ ยังปรีดา และทนายธีรธร มรกตจินดา รวมถึงคณะผู้สนับสนุนเบอร์ 1 เขิญชมการแข่งขันฟุตบอลทนายความ ศึกแชมป์ชนแชมป์ รายการ “พัทยา ลอว์เยอร์ เอฟเอคัพ ครั้งที่ ๑” ชิงถ้วยรางวัล นายปรเมศวร์ งามพิเชษฐ์ นายกเมืองพัทยา ในวันเสาร์ที่ 12 พฤศจิกายน 2565 ณ สนามกีพาศูนย์เยาวชนเมืองพัทยา เวลา ๑๓.๐๐ น. – ๒๐.๐๐ น. โดยมี นายกฤษณะ บุญสวัสดิ์ รองนายกเมืองพัทยา เป็นประธานเปิดการแข่งขัน โดยจุดประสงค์การจัดการแข่งขันเพิ่อสร้างความสัมพันอันดีระหว่างทนายความ เจ้าหน้าที่ข้าราชการ หน่วยงานภาครัฐ เอกชน และประชาชน
งานนี้ ว่าที่ร้อยตรี ชาญยุทธ ยังปรีดา ผู้สมัครประธานสภาทนายความจังหวัดพัทยา เและทีมงานสนุบสนุน เบอร์ 1 ได้จัดเตรียมซุ้มอาหารและ เครื่องดื่มหลายรายการไว้ต้อนรับและบริการตลอดทั้งงาน
No comments:
Post a Comment