![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEjFjhVHXRLDESr6UqqpC_3JqpnXqVPmsIbpkl87kgMzNsDGarGfBd-m4RrHhVwLnxjnDDs7XAXJ5-vjIWl8DDWI0OW2BDfrnvEysaEeXboTjFTQICR0IZ6dNlfXuIrKbXVTw4Lfp_8Q4ac4DbyfWwHuLUzPGZ64cgUO-2EBlEBqqrJlANE4s7V6PO0-/s16000/%E0%B8%AB%E0%B8%A1%E0%B8%B9%E0%B9%88.jpg)
![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEi2zTsbcyYP8gdl9EGEvkYIn-IUycI_2SL15dPPKxNbk1bE7udzDioWdkcwYApxjexEKQZRWausZld_eornaeOpRvjzUOqsRtz93t044zCUEeZf1qwtgB89-5o83wb61qiUknm5u3YomxnAtWQ8YdfMw3ICTbyPHc9f16SJSXHN_o9iUmHkpb1aIqvb/s16000/%E0%B8%AB%E0%B8%A1%E0%B8%B9%E0%B9%881.jpg)
![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEg0vItGNfVczoREcmCxqtfVTRqcI6fLndViPPKk3txiSxh4DZczmrrZdWX1PIDy2OUTf3Yw0wyvMf3vKqmRYVWi_U-9R91xSStG9U8K7RoKQVrK_bh9tg-ypjpZlEAJYA9C5-sv4EjfQd9XjDG2OwhPYE3LqWp5jba43pRVpWiPsRC_3ORPbVyPAPou/s16000/%E0%B8%97%E0%B8%B5%E0%B8%A16.jpg)
![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEhbxGLPAt9yD3bDbDD1sdrf1FZ6f_0FAJ6Zrj6kIUBwM3mx-W_JSN3otgT6Br8S8UrhlvClzzGHcS0WGLnIsAuvKUXkF3rGLtFRwGqcs7vQ_faE3sztlf5ZGoH0t0SjKQExXtmah5fxCD0FAr-ro9-cig-L4Re6XiV8yzfyF9hsa9jpOmnKUDQaACnm/s16000/%E0%B8%AB%E0%B8%A1%E0%B8%B9%E0%B9%882.jpg)
โดยมีทีมฟุตบอลทนายความเข้าร่วมการแข่งขัน 6 ทีม ประกอบด้วย 1.ทีมทนายความพัทยาซิตี้ 2. LAWYER ALL STARS 3. ทีมทนายความสมาคมนิติศาสตร์ มหาวิทยาลัยรามคำแหง 4. ทีมทนายความคลองสามวา 5. ทีมสโมสรทนายความจังหวัดชลบุรี 6. ทีมทนายความมีนบุรี
![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEg-IE6ljbeyfpacnY7qMAt_GLQ49hNebTqPkRTqdW1R8pFh1izRoXEtCiLKG4t4fYhjw3D8HkmMbezBPpiR9k2-NI-66Ir0ooqS7FHg3ssnd0UlBloM61eiHF7qgLVNgpQE2RQLjfVuVQIa6oSgqEIQaSk7RluTb6cRxKOEYrOfWU6KQTfO1wEDLHpB/s16000/%E0%B8%97%E0%B8%B5%E0%B8%A17.jpg)
![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEjB2PmCcW4e4xwMvFzq8GxjDWvcWKPBFc3AmkeFtCSq8LAF9QRXUGlncEv_MwAFLtvYOLDNuvmT-Ru0qAjJDEwZPZKyauCiOOzhmSSAj1f8UPGl5-SxEJbqvXymK2Zf6tiqU_9c13yC8925wv1KNoXaUCwMUPFQG0a7O6p_RmNlr6yMwIXUWViBcdom/s16000/%E0%B8%97%E0%B8%B5%E0%B8%A18.jpg)
พร้อมได้รับเกียรติจาก นายปรเมศวร์ งามพิเชษฐ์ นายกเมืองพัทยาเป็นประธานพิธีมอบถ้วยรางวัล และปิดการแข่งขัน และได้รับเกียรติจาก นายวินัย อินทร์พิทักษ์ นายกเทศมนตรีเมืองหนองปรือ นายไพรวัลย์ เพ็งพา อัยการจังหวัดพัทยา นายประหยัด ดีจันทึก ร่วมมอบถ้วยและเงินรางวัล ให้แก่นักกีฬา
สำหรับผลการแข่งขัน ทีมชนะเลิศได้แก่ LAWYER ALL STARS คว้าถ้วยรางวัลชนะเลิศพร้อมเงินรางวัล,รองชนะเลิศได้แก่ทีมทนายความพัทยา ซิตี้ อันดับ 3 ทีมทนายความคลองสามวา อันดับ 4 ทีมทนายความสมาคมนิติศาสตร์ มหาวิทยาลัยรามคำแหง
ทางด้าน ว่าที่ร้อยตรีชาญยุทธ ยังปรีดา ที่ปรึกษาคณะผู้บริหารทีมฟุตบอลทนายความพัทยา ชิตี้ ผู้ลงสมัครประธานสภาทนายความจังหวัดพัทยา เบอร์ 1 กล่าวว่า ฟุตบอลเชื่อมความสามัคคีรายการนี้ จัดขึ้นเพื่อเชื่อมความสามัคคี แสดงพลังของคณะทำงานของเบอร์ 1 และความสามัคคีในหมู่ทนายความก่อนการเลือกตั้งประธานสภาทนายความจังหวัดพัทยาที่จะมีขึ้นในวันที่ 20 พฤศจิกายนนี้ สำหรับกิจกรรมในวันนี้ สำเร็จลุล่วงไปด้วยดีตามวัตถุประสงค์ มีทนายความมาร่วมงานอย่างคับคั่ง ต้องขอบคุณผู้ที่ให้การสนับสนุนทุกท่าน รวมถึงผู้หลักผู้ใหญ่ที่ให้เกียรติมาร่วมกิจกรรมในครั้งนี้
โดยเฉพาะคุณกนกอร สวัสดิ์รัมย์ ( หรือคุณฟาง) หนึ่งในคณะทำงานของ ว่าที่ร้อยตรี ชาญยุทธ ยังปรีดา และเป็นผู้จัดการร่วมทีมฟุตบอล ทนายความพัทยา ลอว์เยอร์ ซิตี้ที่จัดการงานครั้งนี้ได้อบอุ่นและยอดเยี่ยม
No comments:
Post a Comment