![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEisR6yX1GrmOPR-Tk-CUOUftRaPFVdhxKDb_5hvvdK2fzoYwuu9WKKAFgl7o_04DR0Ld0Yz1laV49ujtJabTm6y9ErwrBjOEVWS4vvT6YrD1MiWD2jTCTGU8aHyQkjwzk_KUxh4L_DtkaLeJSAA9_44ATjWUSfKB9SVXrtA7f-k0l6W-83Ndizg8ocG/w569-h640/bes.png)
งานนี้ ห้างโรบินสัน เลยไม่รอช้าชวนนางมาร่วมสร้างปรากฏการณ์การช้อปปิ้งสุดสนุกแก่ครอบครัวสายช้อปทั่วไทยด้วยกัน กับการกลับมาอีกครั้งของซิกเนเจอร์แคมเปญสุดคุ้ม! “ROBINSON SALESATION (โรบินสัน เซลเซชั่น) หยิบก่อนลดกว่า” ที่มาพร้อม “สติ๊กเกอร์ส่วนลด” สุดปังที่โลกต้องจำ สูงสุดถึง 90%!!! และโปรโมชั่นสุดว้าวอีกมากมาย!…
.คุ้มเว่อร์วังขนาดนี้ ใครไม่มาสาวเบสท์ขอบอกว่าพลาดแบบตะโกน! แล้วเจอกันตั้งแต่วันที่ 12 ก.ย. 65 – 2 ต.ค. 65 ที่ห้างโรบินสัน ทุกสาขา (ยกเว้นสาขาจังซีลอน ป่าตอง) และทุกช่องทางการช้อปปิ้งสุดสะดวกของห้างฯ
No comments:
Post a Comment