![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEh9zv-CC0A84vKb-qGra67b6N9Ki1JF_Mh9TdCPok-3LEFXZ0nr6eRwQQjjqhJ1SVuf49Sub0zr-O2DaYgOMu5KhiAKhDv30ZMDLajIRFWyHy5m6Ek_sHVM96tNZOtC5vnFc6pHqX6yBD66PabtqHtq_-olm8PoRE6hIWQNHSR5JYDuWeJE6X1d_Dn7_Q/s16000/%E0%B9%81%E0%B8%9C%E0%B8%993.jpg)
ธนาคารพัฒนาวิสาหกิจขนาดกลางและขนาดย่อมแห่งประเทศไทย (ธพว.) หรือ SME D Bank โดย นางสาวสภัทธ์พร ธรรมาภรณ์พิลาศ ประธานกรรมการบริหาร พร้อมคณะกรรมการธนาคาร นางสาวนารถนารี รัฐปัตย์ กรรมการผู้จัดการ และผู้บริหารธนาคาร ร่วมประชุมเชิงปฏิบัติการ เพื่อรับมอบนโยบาย ทิศทางการดำเนินงาน พร้อมทบทวนวิสัยทัศน์ พันธกิจ รวมถึง ได้รับเกียรติจาก ดร.วีระพงศ์ มาลัย ผู้อำนวยการสำนักงานส่งเสริมวิสาหกิจขนาดกลางและขนาดย่อม (สสว.) เป็นวิทยากรบรรยาย หัวข้อ “ทิศทาง SMEs ไทย ในอนาคต” สำหรับนำมาใช้เป็นแนวทางในการจัดทำแผนวิสาหกิจ 5 ปี (2567-2571) และแผนธุรกิจ ประจำปี 2567 ณ สำนักงานใหญ่ SME D Bank ห้องประชุมแก้ววิเชียร ชั้น 11 อาคาร SME Bank Tower วันที่ 15-16 มิถุนายน 2566
No comments:
Post a Comment