![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEiiHazd4JZqfhp0wnfV0Pms3NqPhe4PHLWQLGlYT0oQCtaU2lj7iAZfZsJLIQqZwHowsSFOL5Xi6LoIPdxuN2VpQceZP6Y-PqC_edr93g5VvqmXnHQfAOpq91-X9HxcT3UCUUNHG4RP_RotKSJ_6XW4MdIGCQu86egBpjelC6Xad02B_6RR8XT0PE7X/s16000/%E0%B8%99%E0%B8%B1%E0%B8%81%E0%B9%80%E0%B8%A3%E0%B8%B5%E0%B8%A2%E0%B8%991.jpg)
![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEhG36SsJY-h8eqbuKXra_B_gaytujQMHQSYVBbppl5PeeWL1PwQwyXk3eMzoLNX-V8KjbXSuxUc63wZMVMP6KpHbgaWALYSv38KRQCNLbcFPum6BmOShYu32Tju08JA3KUQFOAMiXDmSCnIpr3h_gA1ngxsgtY9f1rgPsbqhwM1tMntNkwWdYyOcjWN/s16000/%E0%B8%99%E0%B8%B1%E0%B8%81%E0%B9%80%E0%B8%A3%E0%B8%B5%E0%B8%A2%E0%B8%992.jpg)
![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEgLWhTQHtPC338YDATewq4asMXolLMIhnYm0WScWc6ONDO6JebCFQo9HPTmXCd8qNT5pVm1aUbtGbu1MEtdeTEx8QETOOrTg4CqCFV63alvB_mfNwLB46ShI1JpVQQ8pQBCjscShfFJvIo6nL8pN_zx_QPmEDuPBfkhp3xASrXjEKLr44CwTB0KQxt-/s16000/%E0%B8%9C%E0%B8%A8.%E0%B8%94%E0%B8%A3.%20%E0%B8%93%E0%B8%A3%E0%B8%87%E0%B8%84%E0%B9%8C.jpg)
![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEhirElv4jWm1QbCB5IwlQk0DccyCLiMV_8fkF-7r4-PCcrGqy1XxRSZD8aVWHnL-lMFc_wqynbCxUGRVlfY2vICtxlXCBnM6RY8lCWmNEa-XLAotpoMy5rRsw5U8NN3S_y6HjgknieFqzrMkjOyekr6TOsErTUvNSdglmWotQCcsuDTVlYI8Oh_JLP8/s16000/%E0%B8%93%E0%B8%A4%E0%B8%9E%E0%B8%A5%20%E0%B8%99%E0%B8%A0%E0%B8%B2%E0%B8%AA%E0%B8%81%E0%B8%B8%E0%B8%A5%E0%B8%84%E0%B8%B9%201.jpg)
ณฤพล นภาสกุลคู กล่าวว่าการเดินทางไปเรียนที่ประเทศเยอรมันในครั้งนี้เป็นประสบการณ์ดีมากซึ่งหาจากที่ไหนไม่ได้ ทำให้เราพัฒนาทักษะการเรียนการสอนที่ใช้กันทั่วโลกและใช้อุปกรณ์จากศูนย์ฝึกที่มีคุณภาพ มีเครื่องบินและเครื่องยนต์รุ่นต่าง ๆ ได้รู้จักเพื่อนร่วมทีมจากหลากหลายประเทศเช่น ชาวเยอรมัน สเปน อิตาลี ที่เข้ามาเรียนในสถาบัน AERO-bildung อีกด้วย สามารถสอบถามข้อมูลเพิ่มเติมได้ใน Website : https://eng.au.edu/
No comments:
Post a Comment