![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEiwMQ9Mf1Do7xeYEcF4B_lfsWf1tjY2yJXIu1HQIgDBubVxybO61Nlc8gSNUQRhhZExDMScPcX_QB3a3oFotDvHzoAEdvXLX50eYUZqG4lypXVf7G-r4hCvBUGjUQUyLtzJntU-ITIhXqVPIZofHi95ud3_zAHbg7lfaEL6XwpPCeBBRCZ_-xTqCH-E/s16000/%E0%B8%9E%E0%B8%B22.jpeg)
นางสาวนารถนารี รัฐปัตย์ กรรมการผู้จัดการ ธนาคารพัฒนาวิสาหกิจขนาดกลางและขนาดย่อมแห่งประเทศไทย (ธพว.) หรือ SME D Bank พร้อมด้วยผู้บริหารและเจ้าหน้าที่ จัดพิธีเจริญพระพุทธมนต์ พิธีสวดบทโพชฌังคปริตร และพิธีเจริญจิตภาวนา ถวายพระพรชัยมงคลแด่สมเด็จพระเจ้าลูกเธอ เจ้าฟ้าพัชรกิติยาภา นเรนทิราเทพยวดี กรมหลวงราชสาริณีสิริพัชร มหาวัชรราชธิดา ขอให้พระองค์ทรงหายจากพระอาการประชวร และมีพระพลานามัยสมบูรณ์ แข็งแรงโดยเร็ววัน โดยมี นางนัทีวรรณ สีมาเงิน และนางวชิรญา เพิ่มภูศรี รองผู้อำนวยการ สำนักงานคณะกรรมการนโยบายรัฐวิสาหกิจ (สคร.) เข้าร่วมในพิธีครั้งนี้ด้วย ณ Co Working Space ชั้น 1 อาคาร SME Bank Tower เมื่อวันที่ 23 ธ.ค.65
No comments:
Post a Comment