![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEiFDeM-sEdOsAiXuvdCNTRYZVzb2YMj6Y0kZ7cRtAJZKxFex6zl6ZM0Ac2zJLY7LdwJD50dqQuAMTTOnUYHdmA3u1vOTJHoC45JOTJqNlrG65wNhMOemuo4nn8FAYBQdftBYBu_pGCrtMZ4FAkGLWbd2-yfHWkETaYjbgM-3104GVX2eYz8pfg7ypo_koRu/s16000/IMG_20230913_184153_copy_600x568.jpg)
ออกแคมเปญใหม่มาแต่ละที ไม่เคยทำให้ผิดหวัง เพราะปังทุกดีลไม่เคยน้อยหน้าใครเลยจริงๆ มารอบนี้แม่ทัพใหญ่คนเก่งแห่ง แอร์เอเชีย ธันย์สิตา อัครฤทธิภิรมย์ ผู้อำนวยการฝ่ายการพาณิชย์ สายการบินไทยแอร์เอเชีย จัดหนักจัดเต็มเอาใจนักเดินทางที่กำลังมองหาทริปเที่ยวต่างประเทศแบบสุดฟิน จัดแคมเปญใหญ่แห่งปี “เที่ยวนอกสุดฟิน บินกับแอร์เอเชีย” ส่งมอบประสบการณ์ใหม่ชวนคนชอบเที่ยวมาปล่อยใจจอยๆ กับหลากหลายเส้นทางในฝันกว่า 60 เส้นทาง จัดบิ๊กอีเว้นท์สุดยิ่งใหญ่ใจกลางเมือง ชวนพิชิต 8 ภารกิจตะลุยเมืองแฟนตาซีไปกับ “AirAsia Passport”
สะสมตราประทับแลกรับรางวัล สูงสุด 200,000 แอร์เอเชียพอยท์! พร้อมจัดโปรโมชั่นสุดเอ็กซ์คลูซีฟ ซื้อตั๋วเครื่องบินเส้นทางต่างประเทศ ลด 23% ทุกเส้นทาง รับของที่ระลึกสุดพิเศษทุกยอดการจอง
พบกับดีลสุดพิเศษกับกิจกรรมนาทีทอง 1 แถม 1 ทั้งตั๋วเครื่องบิน และบริการ Red Carpet ใครเตรียมแพลนเที่ยวปลายปีอยู่ห้ามพลาดเด็ดขาด งานจัดขึ้นตั้งแต่วันที่ 18-20 กันยายน 2566 เวลา 10.00-21.00 น. ณ ศูนย์การค้าเซ็นทรัลลาดพร้าว ลานโซน C ชั้น 1
No comments:
Post a Comment