![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEgP7hqCYEy2xiH39G_TTMaIxrGwYArzm32eUR65IXqrBfCvZL2CMNlMYemGN-BEZeC-lCJ1ZeMZyayPAEe_m9GCWUHVMypTpj6kx5J6MCUmKTJPpPsdJcHxnDR7_UrkQLQLqH2utorymQHZ8UVtxMEf0rX-jSS6whokeH_1EaD2TOJyNuK7Tn9mU1Zx/s16000/MTL_7632-22.jpg)
นายสาระ ล่ำซำ ประธานเจ้าหน้าที่บริหาร พร้อมด้วย ดร.สุธี โมกขะเวส กรรมการผู้จัดการ และผู้บริหารบริษัท เมืองไทยประกันชีวิต จำกัด (มหาชน) ให้การต้อนรับผู้บริหาร บริษัท ศรีกรุงประกันชีวิตโบรคเกอร์ จำกัด นำโดยนายศรีกรุง อรุณสวัสดี ประธานบริหาร ในโอกาสการเป็นพันธมิตรทางธุรกิจร่วมกันระหว่างเมืองไทยประกันชีวิตและศรีกรุงประกันชีวิตโบรคเกอร์มาอย่างต่อเนื่อง
อีกทั้ง ยังได้ตั้งเป้าหมายร่วมกันในการรุกตลาดนายหน้าประกันชีวิต โดยมี นางดวงพร อรุณสวัสดี รองประธานบริหาร นางสาวดวงสมร อรุณสวัสดี กรรมการบริหาร บริษัท ศรีกรุงประกันชีวิตโบรคเกอร์ จำกัด นายพงษ์ธวัทน์ ก้าวสัมพันธ์ กรรมการบริหาร พร้อมด้วยผู้บริหาร บริษัท ศรีกรุงโบรคเกอร์ จำกัด ร่วมด้วย ณ เมืองไทยประกันชีวิต สำนักงานใหญ่
No comments:
Post a Comment