![](https://hotspotstation111.com/wp-content/uploads/2022/07/%E0%B8%AD%E0%B8%B4%E0%B9%88%E0%B8%A1-1-1024x682.jpeg)
นายวลัยพรรณ น้อยสันเทียะ รองผู้ว่าราชการจังหวัดมุกดาหาร เป็นผู้แทน นายเฉลิมพล มั่งคั่ง ผู้ว่าราชการจังหวัดมุกดาหาร รับมอบ “โครงการซีพีเอฟ อิ่มสุข ปลูกอนาคต” จาก บริษัท เจริญโภคภัณฑ์อาหาร จำกัด (มหาชน) หรือซีพีเอฟ เพื่อสร้างโภชนาการที่ดีในเด็กและเยาวชน แก่โรงเรียนป่าไร่ป่าชาดวิทยา ตำบลป่าไร่ อำเภอดอนตาล จังหวัดมุกดาหาร พร้อมสร้างกระบวนการเรียนรู้และส่งเสริมการเข้าถึงอาหารคุณภาพ ปลอดภัย และเหมาะสมตามหลักโภชนาการแก่เยาวชน สนับสนุนสู่การพัฒนาเป็นแหล่งเรียนรู้ต้นแบบในโรงเรียนและชุมชนต่อไป โดยมี นายดำริห์ แสงสินธุ์ชัย รองกรรมการผู้จัดการ ธุรกิจสุกร ซีพีเอฟ เป็นผู้แทนส่งมอบ ร่วมด้วย นายพิเชษฐ มหาวงศ์ รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษามุกดาหาร
![](https://hotspotstation111.com/wp-content/uploads/2022/07/%E0%B8%AD%E0%B8%B4%E0%B9%88%E0%B8%A15.jpeg)
![](https://hotspotstation111.com/wp-content/uploads/2022/07/%E0%B8%AD%E0%B8%B4%E0%B9%88%E0%B8%A12-1024x682.jpeg)
![](https://hotspotstation111.com/wp-content/uploads/2022/07/%E0%B8%AD%E0%B8%B4%E0%B9%88%E0%B8%A16-1024x683.jpeg)
![](https://hotspotstation111.com/wp-content/uploads/2022/07/%E0%B8%AD%E0%B8%B4%E0%B9%88%E0%B8%A18.jpeg)
No comments:
Post a Comment