![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEhN85TSoOhFyNEU1zyDFdnyjy7gi55h-gm5i57QaSmZwyjdvLz9x5My0odlge-ZFEev8zpgDBEgmifzA1DcaNbeuBbm4Sl51vkxhJJ1yEGT75PRUKv3b3SKd6cFXGHDosgji5h8gTmG-WS8aqZblhMJcRiVEsYj3qz72sqwkr4cJUZCwhepZ0kZ7ghSMzl-/s16000/CEO%20Idol.jpg)
เปิดตัวกันไปแล้วกับ CEO idol รุ่นที่ 2 งานนี้หัวเรือใหญ่ อย่าง อาย วราไพรินทร์ ธนวริสพร และ เต๊ะ ศตวรรษ จับมือกับ อาร์ต วศิน วรรณพฤกษ์ เบอร์ดี้ บดินทร์ธร จึงรุ่งเรืองกิจ ร่วมกันออกแบบหลักสูตรพัฒนาศักยภาพผู้บริหารระดับสูง เจ้าของธุรกิจคนรุ่นใหม่ เพื่อก้าวสู่การเป็นผู้นำระดับประเทศ สามารถขับเคลื่อนเศรษฐกิจและสังคมชาติ
![IMG_20231020_075637_(599_x_900_%E0%B8%9E%E0%B8%B4%E0%B8%81%E0%B9%80%E0%B8%8B%E0%B8%A5) IMG_20231020_075637_(599_x_900_%E0%B8%9E%E0%B8%B4%E0%B8%81%E0%B9%80%E0%B8%8B%E0%B8%A5)](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEh-7l4Bdm1MhuJGuiMn9CQ7yLuGW00vUArdYoQrosJX78jMkwI8VRACZLjJG_Dj9Aovpo27s6uFtonDq0_Vni87Ciu4loMQwwFMrNjy1XxIoW-QvNW_Lcpq6izgGNQfyusBbOc32t_1XE2X5uwirGwwqGvabYEHNo9k9E-BRBlRzg41ulUKd5paQIh3sBoY/s16000/IMG_20231020_075637_(599_x_900_%E0%B8%9E%E0%B8%B4%E0%B8%81%E0%B9%80%E0%B8%8B%E0%B8%A5).jpg)
โดยในปีนี้ได้รับเกียรติจาก ธนาธร จึงรุ่งเรืองกิจ ร่วมเป็นวิทยากรพิเศษสร้างแรงบันดาลใจให้กับนักธุรกิจรุ่นใหม่ และสอนกลยุทธ์เชิงธุรกิจแบบไม่เคยพูดที่ไหนมาก่อน พร้อมเผยผลกระทบสงครามตะวันออกกลาง จะสร้างรายได้เข้าประเทศอย่างไร ผลักดันและส่งเสริมธุรกิจส่งออก นอกจากนี้ยังมีวิทยากรระดับตัวท็อปตลอด 10 สัปดาห์ อาทิเช่น เมทินี กิ่งโพยม ณัฐวุฒิ พึงเจริญพงศ์ และ ปวินท์ เจริญรุ่งศิริ เป็นต้น ทำให้ในปีนี้ได้รับความสนใจจากนักธุรกิจเจ้าของกิจการคนรุ่นใหม่ คนดังในวงการบันเทิง ผู้บริหารระดับสูงทั้งภาครัฐและเอกชน เข้าร่วมหลักสูตร
![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEgtX5XQTXFNeP3g_KZa_zDBqXNpQKoS6BAfwaOrdB2IUsOoME2-3y5mSR-78NySgPi5myCm4aYfndYIBpvesSBDnGzE_p2HBp9OEohmBzuro0-8sRQ-QcmWLwy-G4A3vYUJi0zpkUH13RQHde5Br9AAINQsN-KW_8_5-bOWEx2fTsZOuhJWhcHt64a04WcN/s16000/IMG_20231020_075615_(900_x_599_%E0%B8%9E%E0%B8%B4%E0%B8%81%E0%B9%80%E0%B8%8B%E0%B8%A5).jpg)
![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEjPJJboAumoa6-L54CCDbVQ7bo2r5S5MpD2OEdE9zx8tcbHd_puSZu6GR9Ayc9ds-kBDkagZLeTeWRlUqKBgg8v-_HNISpGvOkU2ocMHNtZfrZX-ezww9crXYFKTD-uVod_Y9r8c2BtPBUoJ-anEdn5vg5tUYUmz5F2u1xAv7regNmn3GABq6ziPdtgbhcm/s16000/IMG_20231020_075621_(900_x_598_%E0%B8%9E%E0%B8%B4%E0%B8%81%E0%B9%80%E0%B8%8B%E0%B8%A5).jpg)
เพราะนอกจากความเข้มข้นของหลักสูตรการยกระดับและพัฒนาศักยภาพแบบทุกมิติแล้ว ผู้เข้าร่วมหลักสูตรจะได้รับความสุข และความอิ่มเอมใจจากการร่วมทำกิจกรรมอันเป็นประโยชน์คืนสู่สังคม โดยร่วมมือกับหน่วยงานทั้งภาครัฐและเอกชน
เรียกได้ว่าเป็นอีกหนึ่งหลักสูตรที่ดีที่สุดแบบครบจบในหลักสูตรเดียว
![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEgcIwCMz0AY2yriyGBKLSdtSkHJNRPK-kjidCbz5X9VybQjcA_GNst7vFyMB3DURzUpHVd3bz1cUhM6JbEv_7G_uTNSVPJiecbpNRlFLBrqVwJ7aUQPiK30SA1ZcVLDSJdQvPMNtAid-QNIgGPe1rKmbnaYJRap2eU_2uzizjf8SgbaikgFx_XeCCdLqII6/s16000/IMG_20231020_075550_(900_x_599_%E0%B8%9E%E0%B8%B4%E0%B8%81%E0%B9%80%E0%B8%8B%E0%B8%A5).jpg)
No comments:
Post a Comment