นายวิทัย รัตนากร ผู้อำนวยการธนาคารออมสิน พร้อมด้วยคณะผู้บริหารและพนักงาน ร่วมพิธีถวายพระพรชัยมงคล เบื้องหน้าพระบรมฉายาสาทิสลักษณ์ พระบาทสมเด็จพระปรเมนทร รามาธิบดีศรีสินทรมหาวชิราลงกรณ พระวชิรเกล้าเจ้าอยู่หัว เนื่องในวันฉัตรมงคล วันที่ 4 พฤษภาคม 2567 เพื่อเป็นการแสดงออกถึงความจงรักภักดี และรำลึกถึงพระราชพิธีที่พระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัว ทรงประกอบพระราชพิธีบรมราชาภิเษกเสด็จเถลิงถวัลยราชสมบัติ เป็นพระมหากษัตริย์ รัชกาลที่ 10 แห่งราชวงศ์จักรี และราชอาณาจักรไทย ต่อจากพระบาทสมเด็จพระบรมชนกาธิเบศร มหาภูมิพลอดุลยเดชมหาราช บรมนาถบพิตร ณ ธนาคารออมสินสำนักงานใหญ่ เมื่อวันที่ 3 พฤษภาคม 2567
![](https://www.thinsiam.com/wp-content/uploads/2024/05/1714713575460_copy_1024x682-800x533.jpg)
![](https://www.thinsiam.com/wp-content/uploads/2024/05/1714713584501_copy_1016x795-800x626.jpg)
No comments:
Post a Comment